cracklib 2.9.6 - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: it is based on your username
ta: இது உங்கள் பயனர்பெயர் அடிப்படையில் உள்ளது

en: it is based upon your password entry
ta: இது உங்கள் கடவுச்சொல் உள்ளீடு படி உள்ளது

en: it is derived from your password entry
ta: இது உங்கள் கடவுச்சொல் உள்ளீடிலிருந்து வரையறுக்கப்பட்டது

en: it is derivable from your password entry
ta: இது உங்கள் கடவுச்சொல் உள்ளீடிலிருந்து வரையறுக்கப்படக்கூடியது

en: it's derivable from your password entry
ta: இது உங்கள் கடவுச்சொல் உள்ளீடிலிருந்து வரையறுக்கப்படக்கூடியது

en: you are not registered in the password file
ta: நீங்கள் கடவுச்சொல் கோப்பில் பதிவு செய்யவில்லை

en: it is WAY too short
ta: இது மிகவும் சிறியது

en: it is too short
ta: இது மிகவும் சிறியது

en: it does not contain enough DIFFERENT characters
ta: இது போதிய வேறுபாடு எழுத்துக்களை கொண்டிருக்கவில்லை

en: it is all whitespace
ta: இது எல்லாம் காலிஇடங்கள்

en: it is too simplistic/systematic
ta: இது மிகவும் எளியது/அமைப்பானது

en: it looks like a National Insurance number.
ta: இது ஒரு தேசிய காப்பீடு எண் போலுள்ளது.

en: it is based on a dictionary word
ta: இது ஒரு அகராதி சொல்லை அடிப்படையாக கொண்டது

en: it is based on a (reversed) dictionary word
ta: இது ஒரு (தலைகீழானது) அகராதி சொல்லை அடிப்படையாக கொண்டது
